http://leejunkivnfamily.com/forum/

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 22 ... 40  Next
Tác giảThông điệp
whitedaisy1988

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Wed May 27, 2009 10:42 pm

Trùi ui em Sanne nhà mình có đôi môi gợi cảm ghê! ( di chuột lên ngắm lần 2 )
chẳng bù cho mình môi nhỏ lại mỏng T.T
ờ mà Sanne ơi cái ảnh toàn thân chụp nghệ thuật thế, em ở Hn hả, thế bao giờ về , cần chị làm người mẫu ko. Thân hình chị hơi bị đặc biệt, lên hình độc đáo phải biết. ( thon thon hình vại thoai thoải hình chum )

Kang nhá, chị mệt với em rùi đó, tốn nước bọt, ah nhầm hao mòn da tay vì suốt ngày kêu em show hàng rùi nhá, bi giờ bơ luôn.

Post xong thì lại thấy em Sanne shown cái mặt , ko chịu nổi , edit ngay thêm câu: em ơi em ăn gì mà mắt tròn và sâu thế, như con gái Ấn Độ vậy. Ah mà tầm 1m6 là được rùi, Jun KI nhà mình m78 , chị em mình tầm m6 đi giầy 2, 3 phân với jun ki là đẹp đôi rồi , 2 người chênh nhau vừa đủ để em ngước măt lên nhìn anh, anh trìu mến nhìn vào đôi mắt em

Xin lỗi cả nhà học thi nhiều, đầu óc hâm hâm chút

Xem lý lịch thành viên http://leejunkifamily.0forum.biz
<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Wed May 27, 2009 11:12 pm

công nhận đại gia đình mình ai cũng nhí nhảnh thấy ớn lun hehe......có ai onl đêm hem cho nick add tám chơi đi nà
Xem lý lịch thành viên
Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Wed May 27, 2009 11:14 pm

ss witedaisy: nha`em ở Hà nội ạ ^^. hef này em về chơi ,cuối thắng 6 la em về rồi . nhớ VN quá xá luôn ạ.
ui, thế hả ss, em học thiết kế thời trang, em đúng là sẽ cấn người mẫu để show hình hihi, nghe ss tả thân người ss, chắc kiểu này em phải nhờ ss làm model rùi .

cái ảnh trên mắt em to chắc do trang điểm ạ, hôm đấy em bị mấy chị đè ra trang điểm hic.. rồi bi lôi ra chụp 1 đống ảnh ạ, mệt đứt hơi luôn đó ạ
vấn đề là mấy chị ấy cứ bảo em giống Lana trong Smallville.. thành ra lôi e ra bàng được để hoá trang.. hic..

hic.. nhưng mờ em cao co´1.57, chua đến 1m6. T-T đi guốc 10cm vào co cao 1m67 thui. T_T. ma anh Jun cao tân gần 1.80.. em thấy mình lùn

(p.d: hú hú Kang ơi... trốn đâu mất tiêu rồi .. )
Xem lý lịch thành viên
<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Wed May 27, 2009 11:23 pm

có chút tò mò cho mình hỏi tí....hàng ngon có thưởng....zậy thưởng j zạ thưởng ngon thì mới show àh ^ ^ đúg ko nà
Xem lý lịch thành viên
whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Wed May 27, 2009 11:33 pm

m57 hả thế là ok rùi,
Tình hình là tìm Ji ko thấy , thôi , mấy bạn yên tâm , Ji chắc hoảng quá vì em nào trong nhà mình cũng xinh tươi cả, ah quên có chị Satule hiền hậu, đằm thắm nên thiếu quà , đang đi chuẩn bị thêm ấy mà.

Ờ thế có thật muốn mời D làm model ko? thế để D đi đắp mặt nạ dưa chuột nha, lấy gương ra soi cái

Wolf nhá, ko chỉ coi bạn ko thôi nha phải có gì đáp lễ chứ

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Wed May 27, 2009 11:47 pm

to whitedaisy1988: bạn mún mình đáp lễ j đây hehe....chùi thấy mem mới en híp kìa.....hehe...
Xem lý lịch thành viên
whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 12:25 am

to wolf: thì rõ quá còn gì , hình đâu cho cả nhà coi. D ko có hình ở đây đâu, hôm nọ post nhưng thấy xấu quá phải xóa đi ngay ko sợ cả nhà xỉu, hehehe , đùa tí dạo này học nhiều da xấu khi nào da mịn màng, mượt mà như da em bé ( khi nào ??? ) thì show

Ah mà bây giờ để ý cái hình jun ngửa mặt lên,mắt thẫm, miệng hơi hé giống con sói đang nhìn trăng. Khéo chọn hình ghê, nick cũng hay nữa

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 12:51 am

tui mệt pà whitedaisy1988 lắm rùi nghen. nói show hàng mà nói tới nói lun cũng chưa thấy nữa.
to: pé iu anh jun ki +kang ji neul: c chờ e mòn mỏi lắm rùi. show đại cho rùi. nói hoài ah --> nản!
mấy ss lớn,mem trc chẳng làm gương j hết trơn. Thấy mấy em nhỏ ngoan ko. chán we'.
to sanne+miti+yupi: rất tuyên dương 3 em. cứ típ tục phất huy nhá.( hàng đẹp đấy, phải kêu Ji thưởng mới đc.)
Xem lý lịch thành viên
kaby_chan

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 2:32 am

ôi trời ơi mấy chị em trong nhà mình đẹp thế, ai cũng xinh như hoa thế.... tủi thân wa đi... sis D nay, nhin sis dễ thương mà, cứ post hình lên đi sis sợ gì
Xem lý lịch thành viên
Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 5:32 am

ứ ừ không biết đâu, Sanne đây show hàng rối, 1 show đàng hoàng hản hoi
bay h đến lượt các ss và mấy bạn đó.

kang ơi... hú hú,, kang ơi..... không post ảnh lên là Su sẽ theo ám cho đến khi nao kang post đấy. .. hú hú..

... kang ơi..
Xem lý lịch thành viên
Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 9:19 am

@Sanne:...ss Sanne xink quá....như girl China vậy...môi ss gợi cảm quá nỳ. ....mà này ss à....pé Yup hok lầm thì chắc ss cũng phải hơn 1m6 ý chứ....trong hình ss mặc đồ cosplay đã thấy cao và thon thả thế mà....sao mà ss lùn được chứ.....nhìn 3 tấm sau iu quá đi.....tấm đầu...yup nói thật thấy toàn là tóc và tóc thôi....<like ma nữ >....nói chung là em kết ss òi...ss xink quá....
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/luvis_147
<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 11:45 am

to whitedaisy: xấu hay chẹp j thì cứ post lên đi đã nà ma cũ thì phải làm gương cho ma mới chứ hehe.....
u cũng tinh ý quá heng nhìn ra cái ava lun....cám un đã khen nick cũng bt thui mừ tại mình thik sói.....^ ^
àh mà u tên j ấy nhỉ....D là???
Xem lý lịch thành viên
oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 1:58 pm

Ui sanne xinh thía...tóc dài nữa...moon thấy ai tóc dài là thèm...
Tóc moon đã từng dài...nhưng tình hình là sau khi thi học kì...bùn đời wa...ih cắt tóc...ông đó hỏi: Em mún cắt kỉu j...mình bảo: "Cắt j cũng đc. CHÚ"...chắc ổng căm hận mình kiu = chú nên rẹt vài phát...tóc dài lên đường thành tóc tém lun...huhu
Có hình mah tóc ngắn wa...xí lắm...post lên sợ cả nhà chạy dài...

Thôi đem hình lên đại thí mọi ng` dzui wa...xấu đừng chê tội em nhỏ...

"No matter how hard the road is...no matter what will happen...I will try my best for my love...Lee Jun Ki ^^!...And there is something that i know clearly...I will do my best...because I know that...at the end of the hard road...There is my prince, Lee Jun Ki, waiting for me
I want nobody nobody but Jun...
nan dareun sarameun shirheo niga animyeon shirheo I want nobody nobody nobody nobody"
_oOMoonOo_
Xem lý lịch thành viên
vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 5:40 pm

Hớ hớ các em nhà mình mới vào mà hăng hái quá. Mình già thế này nhưng vẫn ko thể để thua đc (cả nhà thông cảm, tình em nó vốn háo thắng thế đấy )

(Xì tai mùa đông chụp với anh Gấu ở Big C đóa )

(Xì tai mùa hè trên mái nhà chú, bên cạnh là đống em của mình hết đóa, đông hok? Vậy mà mới chỉ đc 1/3 thui đó , 2/3 còn lại chạy đâu mất hok chụp đc )
Profile:
Name: Vũ Hải Trang
DOB: 16/10/1988
Hometown: Hải Phòng (hiện giờ cả 4rum mới có mỗi mình mình ở HP, hok bít là nên zui hay nên bùn đây )
Hiện đang là sinh viên ĐHNN tại Hà Nội. Tương lai sẽ trở thành English teacher với mục tiêu truyền bá virus Jun Ki cho các pé
Yahoo ID: haitrang_88hp
He he. Show xong oy` sướng quó, hết cả tị nạnh
Lượn thui
oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 6:18 pm

Em cũng đang cố gắng làm E teacher như sis...nhưng mục đích khác...kiếm thật nhìu tiền...wa HQ kiếm oppa...hí

"No matter how hard the road is...no matter what will happen...I will try my best for my love...Lee Jun Ki ^^!...And there is something that i know clearly...I will do my best...because I know that...at the end of the hard road...There is my prince, Lee Jun Ki, waiting for me
nan dareun sarameun shirheo niga animyeon shirheo I want nobody nobody nobody nobody"
_oOMoonOo_
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 7:43 pm

to ss D: cho em nói cái, mấy ss nói chuyện vs nhau vui ghê, có điều ss mai mốt muốn làm ng` mẫu, ARENA nó có mời, ss đừg nhận lời nha, em vừa ở bên topic íh wa, ghê wá
hình như Kang chạy mất tiêu ròi, mấy ss làm tới wá

Được sửa bởi Hyun ngày Thu May 28, 2009 8:21 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 8:05 pm

@ Huyn:.....Huyn à...Huyn cũng show hàng cho mọi người xem với.......:D
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/luvis_147
kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 8:12 pm

Trời ơi tức ghê, nãy giờ ngồi chăm chỉ post ảnh cho mọi ng` mà bấm 1 cái là mất tiêu hết rùi Tức ko thể nào chịu nổi Mấy ss thông củm cho Kang nha, mấy bữa nay Kang chậm trễ dzụ post ảnh tất cả chỉ vì cái nét đẹp vô cùng xâu sắc (xấu) của Kang, cả nhà mình toàn mĩ nhân ko ah`, làm Kang mất hết cả tự tin rùi Bây giờ mấy ss hối quá nên Kang mới (can đảm) show hình đây, chậm trễ mong mấy ss đừng giận nha
Pix đầu tiên là lúc chưa cắt tóc, lúc này mới gội đầu xong (chuẩn bị đi diễn văn nghệ ) => xấu ma chê quỷ hờn

Pix này là lúc đã cắt tóc rùi nè, mái ngố nhìn mặt như robot

Đừng có ai thấy hình này mà bỏ rơi em nha

Post ảnh với búp bê nè (Kang lùn lắm, chưa tới 1m6 đâu, chắc từ từ nó mới phát triển lên đc (tự an ủi)
Xem lý lịch thành viên
pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 8:13 pm

hjzhjz!!! em chưa chụp tấm nào hík ák nhà mình oy!!!!cho em kiếu 1 thòy jan!!!ss nhano làm em sợ.....hjzhjz
Xem lý lịch thành viên
pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 8:16 pm

hehe!!xem kang dzui chưa kìa?????thế là kang hík nợ nần dzý nhà mình rầu!!!! có mình ss là nặng lòng wá nà!!!huhuhuhuhu!!!mắc kái tội sấu nữa mớy chếk!!!ss Su xik chếk đc,cả kang nữa!!đâu có kém!!hjzhjz
Xem lý lịch thành viên
kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 8:18 pm

Tiếp ko nè?(Sao bữa nay tui can đảm thế chòy )
Mặt Kang giống robot ko? Kang thấy ngố quá

Mọi người ơi...xem xong làm ơn đừng bỏ rơi Kang ... ko thì....
Còn đây là pix của ss D nè (pà D rất ư là mẫu mực, chỉ ngồi đó nói thui chứ ko bao giờ chịu ra mặt, hôm nay Kang bị dồn tới bước đường cùng thì trả thù cho bik, mọi ng` xem nhan sắc của admin đáng kính đây!!!! )

hehe ss D ơi Kang có ảnh của ss mà
Xem lý lịch thành viên
oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 9:39 pm

Èo...tủi thân wa...seo toàn mĩ nhân thía nì...moon xấu thía...up lên thấy có lỗi dzới chính mình wa...hay là xóa ih nhĩ...
Kỉu nì chắc em hok chạm tới đc. oppa òi...xung wanh oppa toàn mĩ nhân thía...
Ai cũng xinh hít...tủi thân wa...ih đập đầu dzô gối khóc huhu đây

_oOMoonOo_
Xem lý lịch thành viên
kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 9:56 pm

@ Moon:Kang mới xấu xí chứ Moon mà xấu gì, sao kém tự tin thía
@ ss Vi: nè nè, mau mà show hình đi nha, đừng ngồi trong bóng tối làm kẻ giấu mặt nữa
Xem lý lịch thành viên
whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 9:58 pm

Kang_Ji_nuel lại đây D bảo: nhanh lên , D cho quà

o0Moon0o nhá, ko đc xóa ảnh đấy, ( báo hại D cũng đang định xóa, nhưng ko thể làm gương xấu đc híc híc )

Nhà mình người thì dễ thương bầu bĩnh, người thì thon thả, mảnh khảnh

Trời ơi sao tôi ko được 1 trong 2 điểm này nhỉ, chít mất

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   Thu May 28, 2009 10:03 pm

hay wá!!!! vi còn kinh hơn nà!!!ko dễ thương,ko mảnh khảnh,cũng ko bầu bĩnh..........lùn pà cố!!huhhhuuhhu!!!làm sao dzám show???huuhuhuhuhuh
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))   

Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 5 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 22 ... 40  Next