http://leejunkivnfamily.com/forum/

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21, 22, 23  Next
Tác giảThông điệp
satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Tue Jul 28, 2009 6:13 pm

to oppa_fan: dạo này ss đi ham hố dữ quá, lên room ít hơn mọi khi, ss còn phải soạn bài nữa nên ss tha cho em, khi nào ss rảnh thì em đừng chạy lăng quăng nha
to K: ss ủng hộ chém em đó, vào đi em để ss còn suy nghĩ nên dùng loại dao nào mà chém
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Tue Jul 28, 2009 8:16 pm

TO HYUN: cưng ơi! ka sợ oy! ko dành đứng trc nữa đâu! tha cho ka!, bây giờ mới thấy nha, chém ng hăng hái thê!
TO TRANG: vô chịu chém đi! chịu chém trc Ka chư!
TO ss SATULE: seo ss đòi chém em thế!
TO ALL: giờ Ka mới bít nhà bếp này nó hoạt động như thế! nhiều thành viên tích cực nhỉ!
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
LuvULJK

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Tue Jul 28, 2009 8:29 pm

chả là các mem nhà mình ai cũng iu thích làm nghề đầu bếp í moà hoạt động 24/24 thâu đêm suốt sáng lúc nào đi ngang wa cái khu nì iem cũng nghe thí tiếng mài dao xoèng xoẹch tiếng băm pạc pạc ếy rùi nghe tiếng éc éc như heo kêu nữa chả bít làm jì tr0g đó,iem h0k dám vô sợ bị tên bay đạn lạc
Xem lý lịch thành viên
tranghoang90

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Tue Jul 28, 2009 8:47 pm

Ka vào trước đi, ss W đồng ý chém K rồi mừ

Khi nào chém Ka xong thì bạn tình nguyện cho cả nhà chém lun ^^
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/minhtrang277
Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Wed Jul 29, 2009 8:09 pm

...hức....thui e ngậm ngùi xem ss Ka lên thớt trước vại .....hức......sau đó...ss Trang sẽ lê thớt em xin xung phong là ngừ tiên phong chém ss ấy trước vại ...he he...ss Ka ơi....cố lên ss ơi ...cố gắng chiến đấu nha ...em ủng hộ ss lắm nà ....cố lên ....Fight....
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/luvis_147
pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Wed Jul 29, 2009 9:14 pm

ếy!!!! dzỵ chém ai dzỵ nhà mình? e đó h chưa đc chém ai hjk nà???!! dzậy chém ss Ka hén??!!!:D
Xem lý lịch thành viên
<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Thu Jul 30, 2009 1:25 am

Nào cà nhà mài dao chém Ka nhá.. .bắt đầu nào... .mời ai đó có lòng tốt xuống dao trước đi....hehehe....
Xem lý lịch thành viên
oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Thu Jul 30, 2009 6:08 pm

em...em xung phong xuống dao trước ss sói... ...ss Ka thông cảm cho em nha...
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Fri Jul 31, 2009 1:56 pm

LuvULJK đã viết:
chả là các mem nhà mình ai cũng iu thích làm nghề đầu bếp í moà hoạt động 24/24 thâu đêm suốt sáng lúc nào đi ngang wa cái khu nì iem cũng nghe thí tiếng mài dao xoèng xoẹch tiếng băm pạc pạc ếy rùi nghe tiếng éc éc như heo kêu nữa chả bít làm jì tr0g đó,iem h0k dám vô sợ bị tên bay đạn lạc
hả hả hả
đág sợ đến mức đó hả Luv
to s s Ka: quá muộn rồi ss ơi, thôi ss chịu khó lên thớt, em hổg dành đứg đầu hàg nữa
em xin fép xuốg tay ạ
1/ ss đag sốg ở chỗ mô
2/ nhà ss có mấy người? liệt kê
3/ màu sắc iu thik
4/ fog cák ăn mặc iu thik (chắc ko fải là gái wê jốg ss D đâu ha )
5/ món ăn iu thik
6/ món uống iu thik
7/ mùa trog năm iu thik
8/ sở thik lúc rảnh rỗi
9/ điều ss muốn làm nhất bây g
10/ nghề nghiệp ss đag hướg tới
11/ châm ngôn sốg của ss
12/ ss iu oppa từ khi nào? vì sao?
14/ trog lòg ss, oppa là người như thế nào?
bonus
chọn 1 trog 2
15/ yêu - được yêu
16/ làm người khác đau - bị người khác làm đau
17/ nổi tiếng - bình lặg
18/ cho - nhận
19/ lười biếg nhưg thôg minh - hơi chậm hiểu nhưg chăm chỉ
20/ chết đói - chết khát

rồi, em xog enjoy, ss Ka
mấy mem khác cũg chém nhanh tay nha ^.^
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Fri Jul 31, 2009 2:11 pm

Ồi... ...Trong thời gian chém ss Ka, mình thề sẽ hok lảng vảng ở đây nữa...Cái nhà mình lạ thật, đi chém admin ...đúng là hok còn gì để nói
Xem lý lịch thành viên http://leejunkifamily.0forum.biz/
oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sat Aug 01, 2009 12:29 pm

lâu wá hok vô cái nhà bếp na`y...mà chắc cũng hok dám bước chân vô lần nữa... ...nhà mình đáng sợ wá... ...nhà bếp toàn hoạt động 24/24... ...lại còn đi chém admin nữa... ...tui định khai trương ss ka...coi bộ Huyn mở hàng trước rùi... ...hok mở hàng được...bùn ghê... ...mà thôi...hok ghé nữa...tên bay đạn lạc chắc chết... ...đặc biệt là đại lão - mối nguy hiểm hàng đầu...
Xem lý lịch thành viên
<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sat Aug 01, 2009 1:40 pm

Ka ơi là Ka.. ...mau ra chịu chém đi.. .làm gương cho mí e khác nèo.. .thấy ss hem chịu chém rất là oanh liệt.. .kekeke...Ka mau ra nhá hok là mọi ngừi cho truy nã e đấy.. ..hừm....
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sat Aug 01, 2009 3:24 pm

Hyun đã viết:
LuvULJK đã viết:
hả hả hả
đág sợ đến mức đó hả Luv
to s s Ka: quá muộn rồi ss ơi, thôi ss chịu khó lên thớt, em hổg dành đứg đầu hàg nữa
em xin fép xuốg tay ạ
1/ ss đag sốg ở chỗ mô
2/ nhà ss có mấy người? liệt kê
3/ màu sắc iu thik
4/ fog cák ăn mặc iu thik (chắc ko fải là gái wê jốg ss D đâu ha )
5/ món ăn iu thik
6/ món uống iu thik
7/ mùa trog năm iu thik
8/ sở thik lúc rảnh rỗi
9/ điều ss muốn làm nhất bây g
10/ nghề nghiệp ss đag hướg tới
11/ châm ngôn sốg của ss
12/ ss iu oppa từ khi nào? vì sao?
14/ trog lòg ss, oppa là người như thế nào?
bonus
chọn 1 trog 2
15/ yêu - được yêu
16/ làm người khác đau - bị người khác làm đau
17/ nổi tiếng - bình lặg
18/ cho - nhận
19/ lười biếg nhưg thôg minh - hơi chậm hiểu nhưg chăm chỉ
20/ chết đói - chết khát

rồi, em xog enjoy, ss Ka
mấy mem khác cũg chém nhanh tay nha ^.^

Thế là cái nhà này wết đinh cho Ka lên thớt thật àh! đau khổ cho thân tôi!
TO HYUN: ko tha cho hả? công nhận Hyun chám kinh thật!
TO SS Sói: từ từ em đang vô đây! mà chỉ 1 ng chém thui fải hok, Hyun chém xong là hết fim fải hok??/ đành chiu vậy! hix

1. đang sống ở Gò Vấp nè! nơi này cao ko sợ triều cường đâu! hi hi
2. có 4ng thui hà: ba, má , em trai, and me!!!!
3.. ko bít mình thix nào nữa, màu nào cũng thix (hình như giống JUN fải hok?)
4. đơn giản, thoải mái là dc! (nhưng ka mặc đồ hok có bị wê đâu!!! hihi bà D có đang coi hok ta?)
5. món ăn iu thix thì có kể tới sáng! đủ loại, heo, bò, gà, vịt ,dê ,ngỗng, cái nào nấu lên Ka ăn cũng dc.... nói chung ko kén ăn! mai mốt mời Ka đi ăn dc đó!!!
6. thức uống ưu thix hả?... Trà sữa!
7. Mùa hè, vì ka thix nắng và còn dc đi chơi nữa!
8. nghe nhạc, đi chơi với bạn, shoping (cái món này tốn kém lắm nè)
9. điều mún làm nhất bây giờ có lẽ làm một chuyến đi xa, nghỉ ngơi, thư giãn đầu óc...
10. Ka đang học QTKD nên cũng mún làm kinh doanh thui! mê tiền mà, làm giám đốc càng tốt!
11. châm ngôn sống:
tomorrow is a bright day! better today!
12. iu ông nhà này lâu rùi! dc 3 năm rùi đó! từ khi coi King'men. Lúc đầu thì ka chỉ iu nhân vật trong fim thui !một thời gian sau mới thật sự là iu ổng ( nhưng ko bít có thể típ tuc đến khi nào????)
13.trong lòng Ka JUN là người tài năng, hơi khó tính, lạnh lùng! những gì ổng đang thể hiện fải chăng chỉ là bệnh nghề nghiệp!!!! fải chăng là JUN đang thay đổi? hay từ trc tới giờ JUN vẫn vậy...chỉ là Ka ko nhận ra?

Chọn 1 trong 2 fải hok?
Yêu
làm ng khác đau lòng (đừng kêu ka ích kỷ)
nổi tiếng
cho
lười biếng nhưng thông minh
chết đói
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sun Aug 02, 2009 12:55 pm

to oppa_fan: haha, oppa_fan đã bóc đc cái tem chém ss Ka rồi mà có thấy chém âu, Hyun ra tay trc cho đỡ mất thjan
to luna + oppa_fan: ơ hay, chém admin/ mod thì có jì là sai đâu nào , người càg "nổi tiếng" thì fải có cơ hội để mọi người hiểu thêm về mình chứ btw, ss Wolf đâu fải admin âu, vì "iu mến" nên mọi người mới chém ếh
to ss Ka: ^.^ xog fần của em rồi, thks ss nhen, g tới ~ người khác ;))
Xem lý lịch thành viên
oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sun Aug 02, 2009 2:18 pm

to ss Huyn : thui, ss Huyn chém rùi, thanks ss Huyn lun dzậy, em bóc tem nhưng hok có thời gian, định từ từ mới chém... ...chứ em mà chém thì em chém ngọt lắm... ...chắc ss Huyn sợ để lâu cá ươn nên ss chém trước... ...dzậy thì em cám ơn ss lun nha...
to ss Ka : ss Ka bị chém thảm thương rùi... ...tội ss quá! ...thui để lần khác đj, ss Huyn chém dùm rùi, em hok nhún tay vào nữa đâu... ...so85 bị tên bay đạn lạc thì chết...
Xem lý lịch thành viên
satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sun Aug 02, 2009 5:44 pm

to oppa_fan: ss phải vỗ béo em rùi chém mới đã nên em cứ yên tâm mà sống những ngày tháng còn lại
to K: ss đang bận học bài nhưng mà máu ham hố lại nổi lên nên cho ss xin em chút máu (do ss đã bị chém rùi nên ko sợ nữa kakak )
1.mẫu bạn trai lý tưởng của em
2.tính cách điên khùng nhất của em là gì?
3. điều gì khiến em dễ nổi điên nhất
4. em tính khi nào.....kết hôn
5.nếu có 1 ngày ss quánh em thì em có quánh lại ss ko? (nhớ là phải tôn trọng người già chứ đừng bắt chước con sói)
6. em có thường đi ham hố ko?? (nêu ra số lần đi trong tuần, đi với ai, girls or boys)
7. nếu em có 1 số tiền lớn thật là lớn thì em sẽ dùng nó làm gì??

ss ngưng ở 7 câu nếu em chê ít thì cứ nói, ss rất sẵn lòng tặng em thêm vài câu
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sun Aug 02, 2009 10:26 pm

satule đã viết:
to oppa_fan: ss phải vỗ béo em rùi chém mới đã nên em cứ yên tâm mà sống những ngày tháng còn lại
to K: ss đang bận học bài nhưng mà máu ham hố lại nổi lên nên cho ss xin em chút máu (do ss đã bị chém rùi nên ko sợ nữa kakak )
1.mẫu bạn trai lý tưởng của em
2.tính cách điên khùng nhất của em là gì?
3. điều gì khiến em dễ nổi điên nhất
4. em tính khi nào.....kết hôn
5.nếu có 1 ngày ss quánh em thì em có quánh lại ss ko? (nhớ là phải tôn trọng người già chứ đừng bắt chước con sói)
6. em có thường đi ham hố ko?? (nêu ra số lần đi trong tuần, đi với ai, girls or boys)
7. nếu em có 1 số tiền lớn thật là lớn thì em sẽ dùng nó làm gì??

ss ngưng ở 7 câu nếu em chê ít thì cứ nói, ss rất sẵn lòng tặng em thêm vài câu
ơ! em tưởng 1 ng chém thui chứ! hội đồng vậy á!
1. em ko bít mẫu ng lý tường là gì nữa! thix thì thix thui! bạn trai lý tưởng là bạn trai mà em thật sự thix
2. em chưa hỉu câu này! lúc em điên lên em mún cắn ng lắm, cẩn thận!
3. em cũng ko dễ nỗi điên lắm đâu!(nhưng mà nếu điên thì cũng hơi ghê!) có lẽ là bị lừa là em điên nhất!
4. cái này khó nói à! theo như thầy bói nói là em lấy chồng trễ lém! hix

5. ss quánh em hả? seo tự nhiên hỏi vậy? bộ tính quánh thiệt hả???? tha cho em!!!!!
6.có chứ tùy ngày hà ss! có ngày, có tuần là đi suốt! ko có mặt ở nhà! đi với một đám boy, girl có đủ!
7.tự nhiên có 1 số tiền lớn! cũng khó nghĩ àh!trước hết là đem gửi ngân hàng để trách bị thất thoát do mất giá, típ theo làm tìm cái ngành nào có mức lợi nhuận trên 30% để đầu tư tiền ơi là tiền!!!!!
oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Sun Aug 02, 2009 11:27 pm

to ss ka, ss satule : hình như trên đời này ai cu~ng mê tiền thì fải... ...
to ss satule : ss ơi, đợi ss vỗ béo em xong thì coi chừng ss em hok nổi... ...tại vỗ béo quá thì em thành heo, chứ hok fải cá... ...mà heo thì...H1N1 - cúm heo đó ss... khi 13
to ss ka : tình hình kinh tế khủng hoảng trầm trọng... khi 10 khi 10 ...coi chừng lãi suất thấp, tiền mất giá thì... ...gửi bank thì đi hết tiền nha ss...
Xem lý lịch thành viên
heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Mon Aug 03, 2009 8:53 am

@ oppa_fan : ss nói thía làm em hơi bị sót guột wá, em là heo ,cũng là mem trong nhà này, sao ss nỡ nói thía
@Ka : cố gắng nha ss, cố lên, cố gắng, cố lên...cha-yô ^^!
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/heocon_yeudau36/
oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Mon Aug 03, 2009 10:52 am

to heocon_yeudau36 : ah`, ss hok có ý nói em đâu, chỉ là ss đang hăm dọa cái bà đại lão nhà mình thui ...tại ss đang bị bả hăm he, muốn đây nah`...huhu... ...sao em hok thông cảm cho ss gì hết dzậy... ...ss đâu có muốn...
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Mon Aug 03, 2009 2:00 pm

heocon_yeudau36 đã viết:
@ oppa_fan : ss nói thía làm em hơi bị sót guột wá, em là heo ,cũng là mem trong nhà này, sao ss nỡ nói thía

Ava của bạn đẹp thế! nhìn ổng là mún bay vô cắn rùi! dễ thương!!!!!!
kêu ka cố gắng là cố gắng chịu chém! hay cố gắng làm off hay cố gắnng kinh doanh với mức lợi nhuận trên 30% ( trời ơi nghe tới tiền là mắt sáng) Ka đang cố gắng!!!!!!!!!!!!!!
phần Ka là xong oy fải hok? chém xong hết chưa? chuyển ng đi chư!
satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Mon Aug 03, 2009 8:11 pm

to oppa_fan: ss có làm gì em đâu, ss "xương" em nên mới "vỗ béo" em đó mà. bệnh H1N1 thì dù có ăn thịt heo cũng ko bị bệnh đâu em
to heocon: nhìn em ss lại thèm.....heo sữa quay
to K: em mới bị có 2 người chém thôi mà than rùi, admin nên được ưu ái mà pa kon vào chém đi chứ
Xem lý lịch thành viên
heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Mon Aug 03, 2009 10:27 pm

Karery đã viết:
heocon_yeudau36 đã viết:

Ava của bạn đẹp thế! nhìn ổng là mún bay vô cắn rùi! dễ thương!!!!!!
kêu ka cố gắng là cố gắng chịu chém! hay cố gắng làm off hay cố gắnng kinh doanh với mức lợi nhuận trên 30% ( trời ơi nghe tới tiền là mắt sáng) Ka đang cố gắng!!!!!!!!!!!!!!
phần Ka là xong oy fải hok? chém xong hết chưa? chuyển ng đi chư!
Cảm ơn lời khen của ss nha, oppa lun dễ xương mà ^^
còn lời động ziên của em mag í chính là động ziên ss cố gắng chịu chém cơ^^ , nhưng cũng có fần chúc ss kinh doanh thành đạt ( ss nhớ chia xiền cho em sau mỗi fi zụ nghen,zù zì em cũng có công động ziên ss đó ^^ ) và cả ziệc làm off thì chúc ss thành công trọn vẹn hen, tuy hông đi dc(tiếc wá) nhưng em chúc mọi ngừi đi off zui zẻ nhé....^^
@oppa_fan : ss đừng khóc nữa nghen( mà hông bít ss có khóc thiệt hông ???) em hiểu gòy, ss đừng lo, em thông cảm cho ss mà, nhưng ss dọa thì lấy con zì hung dữ í nghen, đừng lấy em ra dọa đại lão, đại lão hông sợ đâu àh..!!! ss đọc câu nì đi là bít liền '' to heocon: nhìn em ss lại thèm.....heo sữa quay ''
@ ss Satule : ss thèm thì ra tiệm mua nhé, em hông có sẵn cho ss đâu, mà ss là đại lão mờ, thịt gà đâu hông ăn, nhà mình thiếu zì gà đâu, có mỗi em heo thôi mà ss cứ nhìn chừng em mần thịt thía hử, seo ss éc thía><...bo xì ss gòy..><
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/heocon_yeudau36/
<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Wed Aug 05, 2009 9:14 am

sao toàn tám hok thía này.. ..mọi ngừi chém típ đi nà.. .chưa hik hạn chém cơ mà.. .chém nhìu lên mọi ngừi.. .hixx. ..thông cảm cho sói hiện tại vẫn chưa về hang mài dao nên chưa chém đc...

@Ka: e để dành vài phần trên ngừi chờ ss về chém nha.. .hức...hức....
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   Wed Aug 05, 2009 9:25 am

Ụ ôi... nhìn ss sói lâu ngày hum đc chém mà công lực yếu ớt hẳn , tội dễ sợ . Chắc sói cũng phải tinh thần trụ vững lắm mới nhịn chém đến ngày hum nai , tội sói tôi.
P/s: ss Ka nhớ chừa vài phần cho sói nhá , nhìn sói mà mún khóc, gầy thế đấy , chắc mấy bữa nay chưa ăn đc con gà nào cho ra hồn cả
Xem lý lịch thành viên http://leejunkifamily.0forum.biz/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết   

Nhà bếp - Cá to cá nhỏ jì cũng chém hết
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 20 trong tổng số 23 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21, 22, 23  Next