http://leejunkivnfamily.com/forum/

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next
Tác giảThông điệp
eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 9:34 am

nhờ mọi người làm việc hết sức mà từ hum wa đến nay, con số 68->75 mems rùi, ông anh hai online trên gamevui4rum của era vừa đăng kí tài khoản thì phải ^^
Xem lý lịch thành viên
HuongAmy

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 9:53 am

Era chịu khó đi kêu gọi đi nha!Hum wa H vừa lên msia coi,chúng nó có 61 đứa mà làm web ngon lành thấy ớn luôn!
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 10:20 am

coi bộ bà blu vừa vào mà làm việc tích cực ghê chưa!>>>>>>>>>>>>>>>>hâm mộ!!!!!!!!!
N missun đâu rùi? 2 bà này tưởng như hình vs bóng mà! Hỏi thử xem sun đăng kí chưa?Sao lâu thế??? Mà từ 68-75 , 7 mems đó đều từ FC mình zô hả?
À!Có cái nè muốn hỏi mấy sis
Đồng hồ nhà mình có bị loạn k mà sao thấy ai cũng on lúc 2-3 h sáng là sao???
Còn cái nè nữa! Nhà D ở Hoàng Quốc Việt đúng k? Có bit chỗ nào gần đấy bán J Style bản cop của oppa k? Nếu bit chỉ giùm vs, Pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 11:15 am

ko fải đồng hồ bị hư đâu you, tại họ làm việc về khuya vậy đó, tui cũng ngưỡng mộ lem, các bạn thân mến! công việc PR là nhờ cả vào các bạn đó! chức K bó tay òy!các bạn tích cực PR đi, K sẽ cố enrich cho 4rum (nói vậy thui chứ chưa bít ra seo lỡ làm ko dc chắc chết với bà sis D)
sis à! tha cho em!!!!!!!
p/s: các bạn men mới đừng ngại gì hết nha! cứ post bài lên enrich cho diễn đàn nha! tụi mình lun chào đóng các bạn gia nhập!iu các you nhiều
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 11:36 am

Mình đã chỉnh giờ GMT+7 rồi đấy chứ. Cái chính là ban ngày ko dậy nổi nên toàn hoạt động ban đêm :">
Ji ko tham gia nhiều 4rum nên chẳng bít quảng cáo ở đâu. Trăm sự nhờ các bạn >:D<
Xem lý lịch thành viên
eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 3:59 pm

@hey star: Blu mà ! Blu mà hok tích cực thì còn ai zào đêy nữa, hehe (bệnh kiêu chữa hok khỏi, thôi ráng "sống chung zới lũ" đi^^). Còn con sun ak? Ối giời bà ta bịnh lên bịnh xuống , lại đang ráo riết ôn bài thi HK ->Con nhà mọt sách mà lị, còn blu thì thời gian khá là ổn thỏa...khửa khửa
Còn từ 68-75 thì blu chưa chắc toàn mem trong gamevui à nha, nhưng lúc blu lập topic PR cho nhà mình thì thấy cũng ủng hộ rần trời lém!
À mà J style có bán ở VN chưa nhễ, có ai bik TP hay Long An bán ở đâu, chỉ blu zới, blu thiết tha cầu khẩn, cắn cỏ ngậm vành xin ai đó bik, chỉ giùm, cảm ơn nhìu!
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 5:28 pm

K chữa sau này khổ lắm em ơi! Chị cũng từng nhiễm n h thì khỏi rùi! Ke ke
N khổ nỗi bi h lại mắc 1 bệnh mới là yêu đời trên mức cần thiết! Nhìn hay nghe thấy chuyện j' dù bất bình hay k đều cảm thấy nó. . . hay (cái nhìn tích cực đến khó hỉu)
À! Xin chân thành cảm ơn mấy sis làm việc ban đêm ghê gớm!( Ng ta thì dậy 2-3 h sáng chứ mình thì 6 h vẫn yêu cái chăn lém!)>>>>>>>>>>>>nghiêng ng'~~chào~~chào~~
Mà blu kia! Ai cho phép hỏi mà hỏi hả? Từ từ để mọi ng giải quyết vụ mua đĩa của chị đã chứ! Lanh cha lanh chanh!Trẻ con hiếu động!
Xem lý lịch thành viên
snow_baby2805

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri May 01, 2009 9:34 pm

Chào mọi người Snow là mem mới , hôm nay xin đc trình làng . Snow cũng là 1 mem cuồng của oppa Lee . Mong đc làm wen với tất cả mọi người
Xem lý lịch thành viên
Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 12:42 pm

Chào mừng em đến với Lee Jun Ki family >:D<
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 12:53 pm

tình hình là..
với số mem còn hơi ít ỏi như nhà mình thì chắc còn hơi lâu 4rum mình mới nổi tiếng worldwide :|
tuy nhiên, tớ thấy nhà mình cũg rất có triển vọng, này nhá:
1. nhà mình là 4rum chính thức của Jun Ki ssi tại VN (theo quảng cáo tớ thấy thì là vậy), hầu hết box và topic đều fục vụ chủ đề "Jun Ki oppa" XD XD XD
2. nhà mình có rất nhiều crazy fan, iu cuồng nhiệt, iu say đắm, iu nhắm nhắm XD đây là một nguồn động lực to lớn :"> :">
tuy nhiên, theo tớ thấy thì các mem nhà mình vẫn chưa thể hiện hết tinh thần "đoàn kết, tương thân tương ái", chưa thoải mái lắm, vì thế 4rum mình có hơi tẻ nhạt.
đó là ý kiến chủ wan của tớ :">
ko biết mọi ng` nghĩ sao nhưg riêng tớ sẽ hoạt động hết mình dù tớ chỉ biết 8 chứ ko biết làm ji`hơn ="=
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 5:39 pm

Hyun đã viết:
tình hình là..
với số mem còn hơi ít ỏi như nhà mình thì chắc còn hơi lâu 4rum mình mới nổi tiếng worldwide :|
tuy nhiên, tớ thấy nhà mình cũg rất có triển vọng, này nhá:
1. nhà mình là 4rum chính thức của Jun Ki ssi tại VN (theo quảng cáo tớ thấy thì là vậy), hầu hết box và topic đều fục vụ chủ đề "Jun Ki oppa" XD XD XD
2. nhà mình có rất nhiều crazy fan, iu cuồng nhiệt, iu say đắm, iu nhắm nhắm XD đây là một nguồn động lực to lớn :"> :">
tuy nhiên, theo tớ thấy thì các mem nhà mình vẫn chưa thể hiện hết tinh thần "đoàn kết, tương thân tương ái", chưa thoải mái lắm, vì thế 4rum mình có hơi tẻ nhạt.
đó là ý kiến chủ wan của tớ :">
ko biết mọi ng` nghĩ sao nhưg riêng tớ sẽ hoạt động hết mình dù tớ chỉ biết 8 chứ ko biết làm ji`hơn ="=

vậy theo bạn thì chúng ta fai làm sao thì mới "đoàn kết tương thân tư ái" mình hỏi thiệt đó mình ko bít làm thế nèo để 4rum nổi tiếng hơn, có nhiều men hơn, chơi vui hơn, tất cả vẫn đang cố gắng, mong có thêm sự giúp đỡ của bạn
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 6:35 pm

"có nhiều men hơn" ??? >>>>>>>>>ý j' đây?
Khó wa'! Mình đã lên mấy 4rum đăng tin về FC mình nhưng ít ng ủng hộ lắm! Và việc tìm đg lên từng 4rum thì. . .(phải tìm 4rum vì nhiều bạn chỉ vào 4rum của mình chứ k thèm ngó nghiêng j' tới bất kì chỗ nào khác)
Cả VN mình có bao nhiêu là 4rum của oppa, tìm cả ngày k hết, huống j' họ cũng k thể tự nhiên đi theo chỉ dẫn của "ng lạ", mà mình cũng ngại nữa! tự nhiên nhảy bổ từ xó nào ra tuyên bố mời vào FC trong khi chưa nói chuyện bao h. Nếu là mọi ng thì có theo k?
Ngay đến mình lúc mới bit đến FC này cũng ngại k dám vào vì mọi ng ở đây quen nhau từ trc rùi, mỗi mình mình mới vào thì ngại lắm. Thế nên nói thật sau khi đăng kí cũng phải đợi hơn 1 tháng sau mới dám post bài đầu tiên!
Mà bạn hyun nè, quy tắc đầu tiên để "đoàn kết, tương thân tương ái" chính là 8 và 8. . .
Xem lý lịch thành viên
shinya_mitsuki

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 6:46 pm

Ô hô ô hô, mới có mấy ngày không lin mà 4rum nhà mình đông đúc hẳn ra Về vấn đề thành viên cho 4rum ấy, em cũng đi quảng bá oj, tụi bạn em nó bảo mún vào lém nhưng mừ cái link dài quá, khó nhớ (đấy là ý kiến của tụi nó nhaz )
Anh chị nào có nik trong truongton thì vào đó quảng bá. Em thấy bà con trong nấy đông vui lém
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 7:00 pm

to Karery: chậc.. theo Hyun nghĩ thì để 4rum mình thêm xôm tụ, các mem cần ráng post bài nhiều nhiều tí, coi nhau như ng` nhà á, như thế tụi mình mới hỉu nhau (dù jì cũng cùng mê Jun Ki ssi mà )
xem coi tình hình onl của mấy mem là khi nào để cùng hẹn nhau post bài (bàn chuyện film, 8, chặt chém, đi du lịch tưởg tượg blah blah blah), jống như hey_star nói, quy tắc đầu tiên để "đoàn kết, tương thân tương ái" chính là 8 và 8. . .
Xem lý lịch thành viên
Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 7:31 pm

Hự. Nhưng mờ mong các bác chém đúng lúc đúng chỗ. Đừng vào mấy topic news chém chuyện làm quen

Còn vấn đề link 4rum dài quá thì mình cũng ko biết làm sao. Mang tiếng admin mà chẳng ai biết j. Admin lập ra 4rum này dạo này ko thấy lên nữa rồi
Xem lý lịch thành viên
eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 7:37 pm

ak ak, nhờ bạn shinya nhắc mới nhớ, mình có nick trong truongton, ak há, đi PR cho 4rum đêy!!!!!!!!!!!
@hey_star: xưng chị với ta ak, chả biết tuổi tác thế nào nhỉ, hứ còn dám bảo ta lè con nít lanh chanh hiếu động, cùng một đám lóc chóc nhìu chiện zới nhau cả mà...
thuj, cả nhà zui zẻ nhé!
Xem lý lịch thành viên
shjn

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 7:44 pm

link forum thì hình như là đổi được phần đầu, như 4rum mình là cái "leejunkifamily" ấy, nhưng mà phần sau thì chịu chết :-s vì cái đấy được chọn từ lúc lập 4rum rồi, nên ko thay đổi được. còn cái tên miền nếu muốn nó ngắn đi thì phải mua hẳn hoi cơ
4rum free host cũng khổ nhắm
Xem lý lịch thành viên http://we9i.hot4um.com
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 7:55 pm

chuyện link 4rum theo tớ nghĩ, cứ vào google đánh Lee Jun Ki fc là ra link 4rum mình liền, cũng dễ nhận ra mà, lại ở trang đầu nữa. Nếu nhớ mệt thì Bookmark lại là khỏe re ^^
vô 4rum nhiều riết cũg nhớ

à, nhân tiện cho Hyun hỏi ngòai lề 1 tẹo, tớ để chữ màu xanh mọi ng` có fàn nàn jì hem, tại tớ thấy để màu sắc cho nó sinh động
Xem lý lịch thành viên
shjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 8:14 pm

tớ tìm đâu có thấy đâu? hôm trước thử tìm cách làm cho 4rum dễ tìm thấy trên google mà tớ làm xong cũng chả hiểu mình vừa làm cái gì :-?? cũng chẳng biết kết quả ra sao luôn ><
dạo này 4rum có thêm nhiều mem đăng kí quá nhưng sao ... hình như ... spam cũng nhiều lên luôn thì phải? (_ __")
HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 8:43 pm

Nhà mình ơi,forum nhà mình nên thêm chữ Vietnam vào cho nó nổi đi,với lại tiện bề tính chiện làm ăn nữa chứ!Ở Thailand,Malaysia,China gì nó cũng gắn thêm tên nước nó vào không ah!
nhà mình,forum nước ngoài yêu cầu mình nên dịch sang Eng cho người ta đọc với kìa!
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 8:53 pm

Sao lại khó?
Em cũng vào google rùi tìm leejunki family, thấy ở ngay dòng trên cùng mà! ( Xưng là em cho nó ngoan!)
Có cái nè! Hi hi! Em đây đã dụ dỗ đc mấy mems trên kênh 14 rùi! Ha ha!mình thông minh wa' !(thui chết! nhiễm tính kiêu của blu rùi thì phải??!). Nhờ vụ tìm mems cho FC mình mà tình cờ wen thêm 1 bà chị vô cùng dễ xương! Ha ha! Lãi nặng!
blu. . .blu. . .bớ blu. . .
Em nhỏ mà dám nói chị thế hả? láo wa'! dạo này đi theo chị mà k học tập đc tí j' là sao hả? Đáng đánh đòn mà!!!!!!!!!!!!!
Mà hyun ơi! Cứ để chữ màu xanh cho nó vip!K phải đổi đâu!^.^
May wa'!Hum nay thi môn HTL cuối cùng rùi! Tuần sau toàn môn làm bài thui, lại k có homework nên thoải mái lượn lờ!
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 9:17 pm

vừa mới xem xong Iljimae, đỉnh cực XD
buổi tối mọi ng` onl nh` nhỉ, cứ post 1 bài là có ng` khác post típ, thik ghê ^^
mọi ng` sắp thi xong chưa? Tớ thi xong ròi nên fởn lắm Ai thi ròi thì chúc fát pài ra điểm cao, ai chưa thi thì chúc may mắn. Ráng lên
to hey_star: cảm mưn nha nhân tiện cho Hyun hỏi, "lượn lờ" là sao dzạ
Xem lý lịch thành viên
Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat May 02, 2009 10:36 pm

Chữ xanh thì được nhưng mà chữ đỏ là độc quyền của admin nha :">
Xem lý lịch thành viên
HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 8:45 am

Mai chơi chữ tím cho nó khỏi đụng hàng!^^Thi rồi,bít sắp tiêu rồi mà thôi kệ,cứ ăn chơi phè phỡn đi...Nhà mình có ai bít tiếng Hàn không?
Ah này Ji ơi,H bít là mình có hơi động chạm tí nhưng mà nhà mình đừng post bài nói về các nghệ sĩ khác,vì đây là forum độc quyền cho Jun mà!
Ở trang dienanh.net nhìu fan của Jun lắm,nhà mình ai rảnh thì zô đó vận động nha!
Xem lý lịch thành viên
shjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 9:30 am

:-s Bên box The other star tớ thấy có người post ko biết bao nhiêu là ảnh. mà post kiểu spam á _ __" phần viết thì chả thấy đâu mà bài post toàn là ảnh. ảnh lại còn to nữa T_T

thật chứ cứ kiểu post như thế thì ảnh của mấy star khác còn nhiều hơn cả ảnh của Jun mất
ko ổn lắm :-ss
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next