http://leejunkivnfamily.com/forum/

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 22 ... 40  Next
Tác giảThông điệp
Ji

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 9:37 am

Tại từ khi mới vào 4r đã thấy có box đấy rồi nên J cũng ko muốn động j đến nó. Chả lẽ bây h mình lại xóa đi :-s
Xem lý lịch thành viên
eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 9:40 am

ủa, hey star lớn tuổi hơn blu ak? Thế xin hỏi "chị" hey star sinh năm mấy? Để "em" blu còn biết để xưng hô cho phải phép ạ!
Xui xẻo quá, blu có nick trong truongton nhưng phải 15 bài viết trở lên người ta mới cho gửi link trong bài viết, blu mới đăng kí và ít gởi bài nên chưa đủ tiêu chuẩn, hik, đang cố hết sức đêy!!!!!! Đành ăn nói lảm nhảm để đủ 15 bài zậy!
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 10:14 am

Lại giống mình rùi!Ha ha! Có nick trong tr tồn net n em đây mới có . . .2 bài thui ạ!
Thế nên k gửi đc link!Mà hướng dẫn cách vào thì ít ng thừa hơi lắm! (mà theo hướng dẫn của mình có khi vào nhầm trang có virus lại bị ăn mắng!)
Em blu nè! Đúng là nhỏ tuổi nên chưa hiểu lễ giáo j' cả! Nếu chưa bit thì h chị nói cho mà bit nè : trc khi hỏi tên và tuổi của 1 ng thì phải xưng tên và tuổi của mình trc!Nếu k sẽ bị cho là . . .thiếu VH
to hyun : lượn lờ ý là . . .
mà thui k nói nữa! Mấy tuổi rùi mà k bit từ này hả?Về tra từ điển đi em à! Ha ha
Mà lâu lắm rùi e k vào xem các sao khác vì thấy chỉ nhìn oppa là thừa đủ rùi! Vs lại bói đâu ra 1 ng thứ 2 như oppa nữa đây?!!
Xem lý lịch thành viên
eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 2:52 pm

hớ hớ, lúc blu khai báo zới nhà ta là chưa đủ bài trên truongton í, lúc đó blu cũng mới có 2 bài --->giống hey star thế nhễ?
À quên : zạ thưa "chỵ" hey star, "em" blu sinh năm 96, tức 13 tuổi đêy' ạ! Xin "chỵ" cho em bik năm sinh của "quý chỵ" là bao nhiu? Thế đã đủ độ lễ phép chưa?
bà hey star này, ăn nói giọng >>>>gia trưởng<<<< (wa' đúng) khiếp lun, chắc là chị cả trong nhà hở ^^
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 7:10 pm

Lần này đoán chệch rùi em ơi! Trên chị còn có 1 ông anh sinh năm 90, chj kém ông anh 5 tuổi
Đố bit chị bao nhiu! (phải hỏi cẩn thận k lại dây vào 1 bé chưa bit đếm thì chit! )
Ha ha! Đùa thui chứ cứ xưng là bạn bè cho nó tiện!
Mà bi h mấy bài rùi em? (hỏi blu thui chứ mình nản truongton lắm rùi!)
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun May 03, 2009 9:41 pm

chậc, dù hem muốn nhưg cũg fải côg nhận là bên truongton có nh` hình độc thiệt, vậy mà đó h tớ hem biết nếu kéo đc nguyên cái FC bên đó wa đây thì hết sẩy
mà, tớ hỏi cái, Jun Ki ssi h đag làm cho cty Mentor hả? Tớ thấy pài post của Blunky bên ấy (ko biết là ai bên nhà mình). Tớ mà lết wa đc Hàn Quốc thì...
to hey_star: shock à nha
p/s: 4rum mình có thêm mấy cái emoticon ngộ ghê ^.^
Xem lý lịch thành viên
yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon May 04, 2009 3:10 pm

hi mọi nguoi! mình là Yuri-new partner!
mình rất thix uppa Jun Ki,và mong rằng FC Việt Nam sẽ lớn mạnh.
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon May 04, 2009 6:29 pm

Blunkly là eraV_blu chứ ai vào đây nữa!
Vụ bên truongton chắc phải nhờ bà blu hết thui! Chứ mình thì từ hum trc tời h vẫn . . .dậm chân tại chỗ (tức là vẫn 2 bài thui á!)
Oppa là nhân chính của mentor entertaiment mà!còn phải nói!
Mà mình đề nghị sinh nhật năm sau của oppa nhât định phải hùn hạp mua wa' cho oppa rùi gửi sang mentor (lúc đấy chắc ổng đi wân sự rùi n công tin quản lí sẽ gửi đến tận tay ổng_mình đoán thế!)
To hyun :shock chưa em??? Ngất chưa??? 1. . .2. . .3. . .nock out! hey_star thắng! he he
ủa wên !Hi mems mới! Hi bạn yuri nha!
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon May 04, 2009 9:44 pm

hêhê, rág fấn đấu tới năm sau, 4rum mình bành trướg thế lực ròi, tới sn Jun Ki ssi tổ chức họp off cho nó máu
Jun Ki ssi đúg là trụ cột của Mentor thiệt, hôm wa lên google tìm thử, tòan thấy tin về Jun Ki ssi trên mấy cái trag của Mentor, óach ghê.
to eraV_blu: uhm hum... blu cho hyun làm quen nha ^^ hy vọg sẽ là pạn tốt của blu
to yuri: chào yuri ^^
Xem lý lịch thành viên
Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon May 04, 2009 10:04 pm

Gì chứ ợp lai thì lúc nào chả được cần gì phải đợi bành trướng
Xem lý lịch thành viên
Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon May 04, 2009 10:10 pm

Ji đã viết:
Gì chứ ợp lai thì lúc nào chả được cần gì phải đợi bành trướng
bành trướg thì đi họp off mới óach, với lại 4rum đc biết đến thì có uy tín hơn --> dễ gửi wà wa cho ảnh, mắc côg ông manager ổg tưởg mình gửi bom ám sát lại mệt
Xem lý lịch thành viên
eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 7:09 am

@huyn: ừa, hy vọng chúng ta sẽ là bạn tốt cùa nhau
@yuri: chào mem mới nghen!
@hey_star và cả nhả mình: era lập hẳn một topic bên truongton để PR cho nhà ta, post cả hình của oppa, zậy mà chả mấy ai zô, người zô đầu tiên lại đánh một câu trớt quớt "Ông này là ai zậy"----->đau đớn, hic hic
Xem lý lịch thành viên
bubu

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 11:30 am

ối ối cả nhà ơi cho em tham gia vs.Đang bơ vơ,may thay kiếm đc kái tổ ấm này.Hĩ hĩ.
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 4:20 pm

J' chứ !Hum trc lên truongton thấy cũng có nhìu fans oppa, còn post cả ảnh nữa mà!
Mà họp off thì xưa rùi! Khi nào rảnh họp on nó mới oách! Mà cũng sắp hè rùi! Hi hi! Khi ấy ai cũng tha hồ thời gian mà 8 nhá!
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 4:24 pm

bubu đã viết:
ối ối cả nhà ơi cho em tham gia vs.Đang bơ vơ,may thay kiếm đc kái tổ ấm này.Hĩ hĩ.
Bạn cứ gia nhập lun đi khỏi fải xin xỏ gì hết mình cùng một nhà mừ!
welcome!!!!!!!!!
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
BaBy_Luv_You

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 4:41 pm

cho hỏi 4rum này là ai lập ra zị mấy pạn ^^
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 5:18 pm

Là 1 ai ai đấy , ng này chắc cũng iu oppa, và phải là 1 rất giỏi về CNTT (thế mới lập đc 1 trang như vầy chứ!
Mình là mem mới nên k rõ lắm! Tóm lại 1 câu : I don't know (tên 1 bài hát!bài này hay lắm!)
Mọi ng ơi! Lát rảnh nhớ ghé Thế gới âm nhạc nhé! Mình vừa edit lại toàn bộ rùi! nhớ nhá! Nhất định đấy!
Nhớ đấy!
Xem lý lịch thành viên
whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 6:24 pm

@ BaBy: 4rum nè do bạn Windy heaven lập ra, nhưng giờ bạn ý đi vắng chúng ta cứ hoạt động thui. o^.^o
Xem lý lịch thành viên http://leejunkifamily.0forum.biz
kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 8:20 pm

e cũng thử vào đó rùi, nhưng ko hiểu sao đọc ko được, với lại e cũng ko hiểu tiếng Hàn nên mò ra khó lém, chắc mấy anh chị phải rành tiếng Hàn lém mới mò được phải ko? Có ai tốt bụng gửi cho e page của oppa đc ko huhu
Xem lý lịch thành viên
Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue May 05, 2009 9:17 pm

# kang_ji_neul: Cyworld của oppa mình đã để lên trên đầu trang rồi nhé ^^ have fun!
Xem lý lịch thành viên
kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Wed May 06, 2009 8:49 am

# Ji: ui cảm ơn Ji nhìu nhá! Dzui ghê dó hihi ^^
Xem lý lịch thành viên
bubu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Wed May 06, 2009 9:49 am

Karery đã viết:
bubu đã viết:
Bạn cứ gia nhập lun đi khỏi fải xin xỏ gì hết mình cùng một nhà mừ!
welcome!!!!!!!!!

hĩ hĩ thế thì kòn gì =.Nhưng mà trỏng này có aj ở nghệ an ko nhỉ.Nghe có vẻ hiếm.
Xem lý lịch thành viên
bristina

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Wed May 06, 2009 1:41 pm

Xin chào các bạn ^^ tớ là mem mới của 4rum :x
Rất vui dc làm wen vs tất cả fan của Oppa :x
Xem lý lịch thành viên
Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Wed May 06, 2009 9:56 pm

bristina đã viết:
Xin chào các bạn ^^ tớ là mem mới của 4rum :x
Rất vui dc làm wen vs tất cả fan của Oppa :x
Chào mừng bạn! 4rum càng đông càng vui mà, bạn post bài enrich cho 4rum và PR nhiều nhiều nha bạn!
iu bạn
iu cả nhà
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Thu May 07, 2009 8:43 am

hic, cái bài PR 4rum nó rớt đâu mất trong truongton rùi, chả thấy nữa, pé iu ơi, chị đang tìm cưng trong vô vọng đây, huuhuuhuu
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 22 ... 40  Next