http://leejunkivnfamily.com/forum/

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 20 ... 36, 37, 38, 39, 40  Next
Tác giảThông điệp
luv_Jun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 8:59 am

@ Luna: em ơi....cho chị nick Yahoo naz'...

cả nhà làm quen nhau phát....
nick chị là : o0o_hien_pro_a13_o0o
Xem lý lịch thành viên
shinia_trang

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 9:17 am

Luna nì em gụp ai là hun ngừ đó àk ..... sao em mần wen ss màk toàn giấu dao sau lưng k zậy em ......em làm ss tũi thăn wé
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 11:06 am

@ shinia: đấy nà tại ss ấy chứ...em add nick yahu ss rầu đấy nhá, nhớ nói chiện với em...hok thì
Xem lý lịch thành viên http://leejunkifamily.0forum.biz/
surii.babe

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 11:10 am

@ xixu : em chào ss :")
@ luna : sao e k chịu bỏ tật dê vậy hả =))))
@bim : chào ss ^^
Xem lý lịch thành viên http://www.facebook.com/surii.babe
luv_Jun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 11:24 am

@ suri: làm quen naz' cưng....
cứ gọi chị là Bim cho dễ....
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 11:40 am

@ suri: chị âu...em hem có dê ná, em chỉ biểu hiện tình củm với các mem mới đáng yêu thâu mừ ...ss cứ nói quá, chứ có hun vài cái đỡ thèm chứ chưa em dê...mọi bữa em dê là em còn thêm chứ quăng boom...giờ mới hun chứ chưa dê nên hem có quăng bom, ss tòan ...nói đúng
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 12:50 pm

@luna: ấy da .... tình hình là ss thấy có add nick .... nhưg ss k bít đóa nàk em ..... em đừng zík ss ..... tộy nghịp
Xem lý lịch thành viên
surii.babe

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 12:56 pm

@ bim : dạ..nick e là surii.babe bim add nhé
@ luna: chỉ đc cái ... xạoooooooooo =))
Xem lý lịch thành viên http://www.facebook.com/surii.babe
inlun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 1:21 pm

em là mem mới
cả nhà cho em mần quen cái nào :x
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 2:25 pm

@ shinia: ss cố tình nhá ...ừ, cứ để đó, em sẽ đưa ss vào sổ thù vặt ...để đó đi, tối hồn em sẽ bay lượn lờ trước mặt ss, cho ss biết mùi ...nó đẹp và đau như thế nào, giờ thì em phải đi quăng boom mem mới đây
@inlun: mần quen ss cái ( ss suri nhá, em hok có dê nhá )...888 với gia đình nhiều vào ss, 888 càng nhiều càng tốt...
P/s: chiều nài em tu "dê", phải mở tiệc ăn mừng em đã tu được nhé các pác
p3nhox_pee_pop

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 3:27 pm

@ luna: pà cũng có sổ thù vặt nữa hả , thế mà tui hông biết, bày đặt đi nhát ma,nhưng dù sao thì tối nai đi với tui cho vui , hai đứa cùng nhau nhát ma hen , đi một mình tui sợ bị nhát lại nhắm.
Xem lý lịch thành viên
luv_Jun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 3:32 pm

@ luna: èo hoá ra sáng nay là em dê chị ah... thế mà chị tưởng đấy là e đang thể hiện tình cảm với mem mới thế này thì còn gì là thân gái nữa...hjzhjz :khi 26:hoá ra là động cơ bất chính...
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 3:33 pm

@ đồng chí: chớ sao hok ...sổ thù vặt , cuốn sổ tui kết nhất...thằng nào nợ tui, quánh tui, hù tui tui ghi trong đó hết...Mà có pà á
@ bim: động cơ của em rất trong sáng nhá...em muốn biểu hiện tình cảm yêu ss thắm thiết mừ ...ss cứ nói toạc ra...coi chừng có ngày em cũng như ss shinia thì
P/s: cần tuyển người đi theo đạo ác để lập phải ác ma, tối đi nhát ma lão JUN chơi... ...tuyển người bất chính, ác độc, và hoan nghênh các em pé chớm lớn, các mem mới
p3nhox_pee_pop

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 3:45 pm

@ luna: sao trong sổ có tui nữa, bà định nhát tui hả, tối nai vì pà đâu có ngủ đâu, nên tui sẽ nhân cơ hội nhát pà trước
P/s ai mún zô phái ác ma thì add nick em trên YH nha: p3nh0x_kute_pop hân hoan chào đón mọi ng`
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 4:23 pm

Cho em làm wen vs nào!!!!!!!!!!!!!!!!
Trời ơi! Cái ava của pee_pop đẹp wa' đi à! "Chuyển nhg" lại cho ss đi em! Ta đổi ava!Coi như quà chào mem mới nha!
Xem lý lịch thành viên
inlun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 4:29 pm

@Luna: làm quen nào.....bắt tay bắt tay
Xem lý lịch thành viên
p3nhox_pee_pop

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 4:35 pm

@ hey_star: không đc cái ava nài là độc quyền nếu ss thich thì add nick em đi em cho ss cái khác , phải khó khăn nhắm mới kiếm đc cái này, nên chị thông cảm cho em .
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 4:51 pm

@ đồng chí: đồng chí, tốt nhất đồng chí nên đổi hình đi, tui mà send cho ss hey_star là hết độc quyền
@ inlun: bét tay bét tay, tát cá má phúng phính một cái
P/s: cần tuyển người đi theo đạo ác để lập phải ác ma, tối đi nhát ma lão JUN chơi... ...tuyển người bất chính, ác độc, và hoan nghênh các em pé chớm lớn, các mem mới
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 4:58 pm

Nói vậy là luna có cái hình đó hả?
Luna iu wi'! luna đáng iu! Iu luna nhất nhà! Em send cho ss cái hình đó đi!
ss bit em rất tốt bụng mà!
à,nick pee là j ý nhở? cả luna
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 5:00 pm

@ hey_star: nick em là luna_kute_luv_junki_96. nick đồng hương em là p3nhox_kute_pop ...em sẽ send cho ss hehehe
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 6:42 pm

@ p3nhox: em nhák .... k đc hùa theo luna màk nhát ss nhák ..... 2 đứa màk công kích ss là ss thả chó nhák ..... chó nhà ss "dzữ" lắm nhák
@ luna: vinh hạnh choa ss wá ss có mặt trog nhìu sổ lắm zòy ..... đừg hòg mừh nhát ss nhák ....... dù sao thì ss cũg vô tội mùh
Xem lý lịch thành viên
inlun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 7:12 pm

@Luna: tát????? má fúng fính?????????????????
Xem lý lịch thành viên
p3nhox_pee_pop

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 8:59 pm

@ Shinia_trang: ss ơi, tối nai em đã lên kế hoạch với luna là sẽ đi nhát ma ai có trong sổ của nó , nên ss thông cảm cho em. Mà ss cứ thả chó đi, phái ác ma nhà em toàn nuôi khủng long hum à hum phải khủng long ăn cỏ đâu khủng long ăn thịt đó mong ss thông cảm hum thì luna sẽ giết em . Mà tên em là Pee Pop chứ hum phải p3nhox đâu
Xem lý lịch thành viên
xixu

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 9:14 pm

@ luna, suri: hân hạnh lèm wen zới hai em, hì hì được hun thấy phê wos cho ss hun lại hai em nhá moa...
nick yahoo của ss là tracey_eme, nhớ add nick ss nhá
Xem lý lịch thành viên
pelEe

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Fri Jul 31, 2009 9:34 pm

cho mình làm wen zới !! mình là fan bự bự ò oppa , mê oppa lâu oy` mà h mới kiếm dc 4rum nài!! bắt tay mần wen nha pa koan
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 37 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 20 ... 36, 37, 38, 39, 40  Next