http://leejunkivnfamily.com/forum/

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40  Next
Tác giảThông điệp
shinia_trang

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun Aug 02, 2009 7:19 pm

e hèm nói tới chiện thả bom thì luna em .... em cũg cóa góp sức đếy nhớ, ráng đi em .... thả nhìu zô ..... sập 4rum thì nhà mình bik dọn đi đâu
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun Aug 02, 2009 7:22 pm

shinia_trang đã viết:
e hèm nói tới chiện thả bom thì luna em .... em cũg cóa góp sức đếy nhớ, ráng đi em .... thả nhìu zô ..... sập 4rum thì nhà mình bik dọn đi đâu
Hự...em không thả bom nhá , mấy bữa nay em tu tâm đức độ lắm đấy, hem có thả bom, chỉ thả dê chạy nhong nhong ngoài đương thâu...mà ss đừng lo, 4rum mình mà sập thì... cái này em hem bít, suy nghĩ đã
Xem lý lịch thành viên http://leejunkifamily.0forum.biz/
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun Aug 02, 2009 7:33 pm

ố ồ .... ss wên mứt .... em thả dê .... chứ k fải bom .... oan choa em wóa hẻy
nhưg mùh dê cũg cóa sức công fá ghê lắm chứ bộ ..... tại em k bít thui ss cũg tuổi con dê mùh ....
mùh chắc 4rum k sập đâu em .... cứ hy vọng thế đi
Xem lý lịch thành viên
Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun Aug 02, 2009 10:57 pm

Có ai còn nhớ tui ko vậy???? Nhà mình có nhìu mem mới wa'. Mới vắng bóng có 1 thời gian mà số lượng đã tăng. Hy vọng hum off sẽ gặp được hết mọi người. Cố gắng đi off nha pà kon.

@All new member: cho kay dê cái, lâu rùi ko đi dê gái, ngứa ngáy tay chân wa'.
Xem lý lịch thành viên
love_2336

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sun Aug 02, 2009 11:01 pm

Kha kha kha
Lâu oỳ ko vào
mún 9999999999 với mọi người ghia
Xem lý lịch thành viên
Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon Aug 03, 2009 8:15 am

....hé lu every one .....em là mem mới nà he he...choa em làm quen với các sis and bro ở đây nhơ... hihi em là "anh zai" của Yupi được em ấy giới thiệu vào đây.....hihi e nghe pé ấy nói nhà mình rất nà vui và dễ xương....e cũng hay ghé qua 4rum nì nhưng mừ chỉ là khách thui....hihi rất vui được làm quen với các ss
Xem lý lịch thành viên
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon Aug 03, 2009 8:51 am

mần wen các bạn nầu
@ hina: ss cũg nàk mem mới ..... nhưg hơi bị cũ òy ..... mần wen zí em nák
Xem lý lịch thành viên
oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon Aug 03, 2009 3:25 pm

to ss Max : welkum ss đến với 4rum nhà mình... ...ss vào nhà thì ráng 888 thiệt là nhìu nha ss... ...em cu~ng là mem mới na`h... ...em với ss tương trợ lẫn nhau nha... ...
to ss Hina : ss ơi, em là mem mới na`h... ...ss chào đón em đj... ...thả bom mần wen em đj na`h...
to ss Shinia : ss ơi, fải công nhận ss sung thiệt lun đó... ...mới vào chưa tới 1 tháng mà thành mem cũ mất rùi...
Xem lý lịch thành viên
oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon Aug 03, 2009 6:32 pm

bro Max ơi, em gọi nhầm... ...em tưởng bro là girl... ...sorry bro...
Xem lý lịch thành viên
satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon Aug 03, 2009 8:17 pm

to max: đón chào thêm thành viên nam của nhà ta ko ngờ em là anh của yupi kiểu này cũng dễ xử nhỉ
Xem lý lịch thành viên
RoseAndLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon Aug 03, 2009 9:14 pm

héhé hẳn rùi ss Satule ạ......nhứt là gà...chai á
Xem lý lịch thành viên
RoseAndLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Mon Aug 03, 2009 9:17 pm

à, mém tí wên mất.... .......luna nghi ngờ jì ss hả khai mau
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 7:33 am

mần wen hết cả nhà
he he
hi ss roseandlove (tên ss dài wa' ) vs ss max(lại ngắn kinh khủng )
ss sói ham hố wa', tranh hết phần ng khác
(ủa, hình như ss sói còn nợ em 1 thùng sữa )
Xem lý lịch thành viên
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 9:19 am

@oppa_fan: héhé ss có sẵn máu ham hố trong ngừ ..... nên nó zậy ák ..... mà sao ss thành mem cũ đc ..... ss chưa mần wen đc hết cả nhà mùh ..... vẫn còn mới chán
@hey_star: cho ss mần wen em nák .... em ơy max nàk boy ớ .... nóy ss thì tội nghịp anh íh nhắm
@max: em cũg bon chen mần wen zới anh nữa ..... anh sướng nák , mới zô mà đã được ss satule vs ss rose để ý rầu
Xem lý lịch thành viên
Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 9:44 am

Đại lão kià, thấy giai là bay lại chụp liền.

@Lão: thế ss định xử thế neò? Nói em nghe đi.
Xem lý lịch thành viên
Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 10:05 am

@ss Sa: hic....e hok phải là anh ruột của Yupi đâu ...hic hic......e ấy chỉ xem em như "anh zai" thui .....chẳng có gì cả :khi 42 : ...rất vui được làm wen ss
@oppa_fan: à hok koá sao...anh đi một lượt 4rum nài thấy ai cũng kiu anh = ss cả...nhầm lẫn đáng tiếc ....bùn ghia...hic hic...mần wen em nhá......
@shinia trang: chào em.....9 to meet you =))
@hey_star: chài...tên ngắn dễ nhớ...vả lại anh cũng thik tên đoá...>.<
Xem lý lịch thành viên
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 10:18 am

@max: anh thông cảm .... tại 4rum ít mem boy .... zới lại thường fan của lão Jun tòn girl k hà .... nên nhầm lẫn là đìu dĩ nhiên thui ^^!
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 10:47 am

úi, em k bit
ss shinia đâu phải mem mới đâu chỉ có điều mình chưa nc vs nhau bao h
2222222222222222222222222 ss
Xem lý lịch thành viên
RoseAndLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 11:05 am

khục khục nhà ta đúng là xứng danh ham hố hội hum wa ss mí khai trương trang mới xong hum ney lại sắp sửa khai trương típ hèhè
@ hey_star: tên ss hay chứ pộ híhí
@ max: chèo e, hoan ngênh e yô đây, ss xin thông páo yô đây e sẽ được chăm sóc kỹ lắm đó <hàng hím mừh >.....nhớ chuẩn pị tinh thần cho mí e nhỏ + mí trưởng lão.....mần hen khi 13
Xem lý lịch thành viên
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 11:18 am

@ss Rose: chưa chi mà ss đã tung lời đe dọa rùi .... ss fải để từ từ để các trưởng lão mần wen anh íh cái đã .... nói vậy anh íh chạy mứt thì sao ss .... hàng hím mà để sổng thì tiếc nhắm đếy
@hey_star: em nói cũg đúg ák .... chưa nói thì bi h mình mần wen rùi mình 88 zí nhau nàk đc rùi
Xem lý lịch thành viên
hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Tue Aug 04, 2009 9:04 pm

to ss roseandlove : hay n dài wa' ss ơi (viết tên ss thui mà em đau hết cả tay )
to ss shin: thế ném cho em cái Y!M của ss nào
to max: her, 222222222222 anh
Xem lý lịch thành viên
shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Wed Aug 05, 2009 8:25 am

@hey_star: Y!M của ss cũg jốg như nick 4rum đó em .... ss chưa bít tên em nák
Xem lý lịch thành viên
<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Wed Aug 05, 2009 8:59 am

@Max: e là boy hử???.. ....hèm....

@hey_star: e kiu j ss đoá.. ..ss có tranh phần của e đâu. ..e cứ tha hồ mà ham hố đi...kakaka.. ..ham hố giùm ss lun đi...khà khà...

@shinia: công lực "ham hố" dữ dội ghia. ...e là mem mới của hội mà còn "cao thâm" hơn "đại lão" của hội lun. ..e cứ típ tục phát huy tinh thần hội mình nhá....há há....

@"đại lão": thíu e nên ss mất sức sống hở. ..hờ hờ...ss cứ chuẩn bị tinh thần để e về e "vắt" nhá. ...há há...

@Rose: u vào hội của sói chưa nhở. ...chưa vào thì vào nhá.. ..sói rải mìn rước vào nà...khà khà...
Xem lý lịch thành viên
oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat Aug 08, 2009 8:08 pm

@all : ủa? ... sao kì dzậy ta... ... ...cái topic 888 na`h sao hok ai vào chat thế hở... ...mà toàn là ghé nhà bếp 888 hok ha`... ...nhà bếp để mần thịt cá mà... ...sao lôi ra để 888 hok dzậy... ...thui way lại đj pà con... ...sao lại đj đổi nơi đổi chốn thế chứ... ...thui thì way lại trước khj cái nhà bếp kia thành phòng khách nha... khi 2 khi 2
Xem lý lịch thành viên
lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   Sat Aug 08, 2009 8:54 pm

Chào mọi ngừi bủi túi tốt lành, em đi ngắm Jun đây ạ
Xem lý lịch thành viên http://leejunkifamily.0forum.biz/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )   

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 39 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40  Next